EZVIZ don PC – Zazzage Windows kyauta 7/8/10 da Mac

A halin yanzu kuna kallon EZVIZ don PC – Zazzage Windows kyauta 7/8/10 da Mac

EZVIZ aikace-aikacen sarrafa tsaro ne. yana samuwa a cikin google play store. EZVIZ yana ba mai amfani damar sarrafawa da saka idanu na kyamarorinsu a kowane lokaci, a ko'ina. Idan kai mai amfani ne da android to zaka iya saukar da aikace-aikacen EZVIZ cikin sauƙi akan google play store. EZVIZ app yana samuwa ne kawai don wayoyin hannu na Android. Amfani da Android emulator zaka iya sauke EZVIZ app cikin sauƙi akan windows da mac na pc. Kada ku damu a cikin wannan labarin zan nuna muku yadda ake zazzage EZVIZ don Windows PC 7/8/10 da Mac. A cikin wannan post, Zan nuna wasu mafi kyawun hanyoyin don samun app akan pc. don haka ci gaba da karanta ƙarshen labarin.

Lokaci ya yi da za a tabbatar da dukiya. shi ya sa mafi mahimmancin wannan shine sanya kyamarori na CCTV a Gida, ofis, wurin aiki, shaguna, da sauran wurare. Amfani da EZVIZ app zaka iya duba kowane irin aiki a gidanka, ofis, wurin aiki. Ezviz yana ba ku cikakken damar shiga da kuma sarrafa nesa na duk damar na'urorin ku na iri ɗaya.. EZVIZ app yana bawa mai amfani damar duba raye-rayen kai tsaye da yin rikodin yawo kai tsaye akan ma'ajin na'urarsu ko katin SD na waje.. waɗannan bidiyon da aka adana suna taimaka muku cikakku lokacin da kuka rasa yawo kai tsaye kuma kuna iya kallon bidiyon da aka yi rikodin ba tare da haɗin intanet ko layi ba.

Babu buƙatar kowace waya ko kebul ɗin da kuke buƙatar haɗin intanet kawai. EZVIZ app yana aiki tare da haɗin intanet na 3G ko 4G. Hakanan zaka iya ɗaukar hoto na ciyarwar kai tsaye. An gano motsi yana ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalin wannan aikace-aikacen. Yana sanar da mai amfani akan na'urar su a duk lokacin da ya gano motsi a cikin bidiyon cam. Bari mu tattauna wasu mafi kyawun fasalulluka na aikace-aikacen EZVIZ.

Fasalolin EZVIZ App

  • Yi magana ta hanyar Sauti mai Hanya Biyu
  • Duba ma'anar HD kai tsaye rafi daga ko'ina
  • Duba cikin duhu tare da hasken IR a kunne
  • Yana ba masu amfani damar kallon ra'ayi na ainihi
  • Saita jadawali don ba da rahoton lokutan da suka ƙidaya
  • Samo faɗakarwa na take lokacin da aka gano motsi
  • Keɓance yankunan ganowa da azanci
  • Yi zuƙowa da zuƙowa daga cikin bidiyoyin yawo kai tsaye
  • Raba na'urori tare da abokai da dangi
  • Sake kunna bidiyo da aka yi rikodin tare da CloudPlay, katin SD ko NVR/DVR
  • Ɗauki hoton bidiyo masu gudana kai tsaye a kowane lokaci

Menene Sabon na EZVIZ App

  • Goyi bayan Widget din EZVIZ yanzu! Kuna iya lodawa “Abubuwan da suka faru na EZVIZ” widget don duba sabbin lokuta cikin sauri.
  • Muna ƙara taƙaitaccen ilimi don taimaka muku sake tsara na'urorinku da wuraren ku.
  • Goyi bayan Yanayin Kar a dame a Laburare. Lokacin da aka kunna, Ba za ku ƙara samun duk sanarwar turawa ba sai Kiran Doorbell har sai kun kashe shi.
  • Ƙwarewar haɓakawa.
  • Bugfix.

Zazzage EZVIZ don PC Windows da Mac

Kamar yadda muka ce EZVIZ software yana samuwa ne kawai don na'urorin Android. Developer bai yi version for pc windows mac. Muna fatan mai haɓakawa ya haɓaka sigar pc na play app nan ba da jimawa ba. Amma ta amfani da android emulator zaka iya saukewa kuma shigar da EZVIZ don Windows cikin sauƙi 7/8/10 da Mac kwamfuta. akwai da yawa emulators samuwa a kan internet duniya. amma a cikin wannan post, Za mu yi amfani da mafi kyawun kwaikwaya don saukar da EZVIZ don PC Windows da Mac. Don haka karantawa har zuwa ƙarshe.

na farko, kana bukatar ka shirya kwamfutarka don saukewa kuma shigar da wani android emulator. Ana buƙatar wasu tsarin don saukar da emulators akan windows pc da mac. Dubi abubuwan da ke ƙasa.

  1. Shigar da Microsoft sama da windows 7.
  2. Mai sarrafawa dole ne ya buƙaci intel ko AMD.
  3. Mafi ƙarancin 2 GB RAM.
  4. Fiye da 4 GB sarari sarari.
  5. Yana sabunta direbobin ku zuwa sabon sigar.

Hanya 1: Zazzage EZVIZ Amfani da Bluestacks Emulator

  • Na farko, download da Bluestack emulator a kan official website ko za ka iya sauke shi nan.
  • Bayan kammala download tsari. bi jagorar koyarwa kuma shigar da shi akan kwamfutarka. Wataƙila ya ɗauki ɗan lokaci.
    download Bluestack
  • Yanzu bude blue stacks emulator da kaddamar. bayan wannan tsari shiga tare da Google account kuma za ka iya ƙirƙirar sabon asusu.
  • Je zuwa google playstore kuma danna maballin nema. Yanzu bincika EZVIZ app.
  • Yanzu za ku ga sakamakon binciken kuma danna kan app kuma danna maɓallin shigarwa don shigar da shi.
  • Jira 'yan dakiku don cikakken tsarin shigarwa.
    Ezvic don pc
  • Yanzu zaku iya amfani da EZVIZ don Windows PC ba tare da wata matsala ba.

Hanya 2: Shigar da EZVIZ ta hanyar Nox App Player

  • Zazzage wasan kwaikwayon Nox app daga gidan yanar gizon hukuma.
  • Bayan kammala aikin zazzagewa yana shigar da Nox App Player emulator akan pc. yana ɗaukar ɗan lokaci.
  • Yanzu kaddamar da emulator a kan windows 7/8/10. Yi raira waƙa tare da id ɗin imel ɗinku na google da kalmar sirri don shigar da apps akan pc.
  • Bude google playstore kuma bincika EZVIZ app. Bayan haka za ku ga sakamakon bincike kuma ku zaɓi EZVIZ app kuma danna maɓallin shigarwa don fara aikin shigarwa.
  • Wataƙila yana ɗaukar ɗan lokaci bisa ga haɗin Intanet ɗin ku.
  • Da zarar shigarwa tsari ne cikakken za ka iya amfani da EZVIZ for Windows 7/8/10.

Zazzage EZVIZ don Mac

Anan muna amfani da LD Player. LD Player emulator shine ɗayan mafi kyawun kwaikwaiyo don saukar da apps akan Mac. bari fara aiwatar da zazzagewa.

  • Zazzage samfurin LD Player daga gidan yanar gizon hukuma.
  • Yanzu shigar da LD Player akan Mac ɗin ku. kawai bi umarnin allo.
  • Yanzu bude LD player emulator kuma shiga tare da Google account kuma za ka iya rajista don sabon asusu.
  • Jeka kantin sayar da Google Play kuma bincika software na EZVIZ. za ku ga sakamakon binciken kuma danna maɓallin shigarwa.
  • Tsarin shigarwa zai fara ta atomatik. jira ɗan lokaci don kammala aikin shigarwa.
  • Yanzu kun sami nasarar zazzagewa da shigar da EZVIZ don Mac.

Ina fatan kun shigar da EZVIZ don Windows PC 7/8/10 da Mac ba tare da wata matsala ba. idan kun sami nasarar shigar da EZVIZ akan windows pc to ku raba wannan post akan dandamalin kafofin watsa labarun. Idan kun fuskanci wata matsala wajen shigar da software akan pc, sanar dani a cikin akwatin sharhi zan yi iya ƙoƙarina don magance matsalolinku nan bada jimawa ba.

FAQ

1. Zan iya Kallon EZVIZ akan Laptop dina?

EZVIZ app yana samuwa ne kawai don wayoyin hannu na Android. amma ta amfani da na'urar kwaikwayo ta Android za ku iya samun EZVIZ akan kwamfutar tafi-da-gidanka kuma ku kalli duk kyamarar tsaro akan kwamfutar tafi-da-gidanka..

2. Akwai EZVIZ don PC?

EZVIZ sigar hukuma ba ta samuwa don PC Windows 7/8/10 ya da Mac. Amma ta amfani da na'urar kwaikwayo ta android zaka iya saukewa da shigar da EZVIZ app a kan Windows da Mac naka cikin sauƙi.

3. Ta yaya zan saukewa kuma shigar da EZVIZ don PC?

Yin amfani da na'urar kwaikwayo ta Android zaka iya saukewa kuma shigar da EZVIZ a kan windows da mac na pc. A cikin wannan sakon zan nuna wasu mafi kyawun hanyoyin da za a sauke software na EZVIZ akan pc. don haka zaku iya ziyartar hanyoyin da ke sama.

4. EZVIZ yana da aminci don amfani?

Ee, yana da lafiya. Google ya tabbatar da EZVIZ app. EZVIZ app yana samuwa a cikin google play store. don haka kada ku damu kuma kuyi amfani da app na EZVIZ akan na'urorinku.

Yadda ake saukar da EZVIZ akan PC: Hanyar Bidiyo

https://youtu.be/R4wfhPrujcU