Shin kuna ƙoƙarin haɗa belun kunne na Bluetooth Vivitar? Amma ba nasara! Kada ku damu kuna kan wurin da ya dace don samun mafita mafi kyau.
Anan akwai jagora mai sauri kan yadda ake haɗa belun kunne na Bluetooth Vivitar, da farko dole ne ka je menu na saitunan Bluetooth akan na'urarka. Dole ne ku tabbatar da cewa an kunna Bluetooth. Sannan, dole ne ka haɗa zuwa na'urar da aka jera a matsayin "Vivitar." Fitilar fitilun LED za su fara kyalkyali shuɗi da ja don nuna cewa belun kunne na ku suna cikin yanayin haɗin kai.. Lafiya! Bari mu nutse cikin cikakken bayani……..
Haɗa Vivitar Kayan kunne na Bluetooth zuwa Waya
Don haɗa belun kunne na Bluetooth Vivitar zuwa wayarka, dole ku bi wadannan matakan:
- Na farko, akan wayar ku ta Android, dole ne ka je menu na Saituna.
- Sannan, dole ne ka bincika ”Bluetooth” icon sannan zaku danna wannan zabin Bluetooth don kunna shi.
- Dole ne ku gano belun kunne na Bluetooth a cikin jerin na'urorin da ake da su sannan kuma dole ne ku zaɓi su.
- Yanzu, dole ne ka matsa kan zaɓi don "haɗa" ko "biyu" na'urorin biyu.
Haɗa Vivitar Beelun kunne na Bluetooth zuwa iPhone
Don haɗa Vivitar Beelun kunne na Bluetooth zuwa iPhone, dole ku bi wadannan matakan:
- Da farko mataki mu zuwa zuwa Bluetooth saituna menu a kan iPhone.
- Bayan haka, za ku Tabbatar cewa an kunna Bluetooth.
- Sannan, za ku haɗa zuwa na'urar da muka jera a matsayin "Vivitar V40038BT." 2.
- Yanzu, fitilun alamar LED za su fara yin haske ja da shuɗi don nuna cewa belun kunne na ku suna cikin yanayin haɗawa.
Tsari don Sake kunna Kayan kunne na Bluetooth
Don sake kunna belun kunne na Bluetooth, dole ne ku bi waɗannan umarnin:
- Na farko, dole ne ka kashe saitin Bluetooth akan na'urarka.
- Sannan, dole ne ka cire belun kunne daga cajin su.
- Yanzu, dole ne ka riƙe maɓallan ƙasa na ɗan daƙiƙa kaɗan har sai sun kashe.
- Fara da belun kunne na ku a halin da ake ciki KASHE ka riƙe maɓallai a kan belun kunne guda biyu na kusan 10 seconds. Za ku lura cewa LEDs za su yi walƙiya Blue da Red sau da yawa sannan a kashe su.
FAQs
Me yasa belun kunne mara waya baya aiki?
Akan wayoyinku, dole ne ka sake saita saitunan mara waya: Na iOS, za ku je zuwa Saituna → Gaba ɗaya → Sake saiti → Sake saita saitunan cibiyar sadarwa. Akan wayar ku ta Android, dole ne ka je zuwa Saituna → Sake saiti → Sake saita saitunan cibiyar sadarwa. Kamar yadda kuka yi, dole ne ku sake haɗa belun kunne ku duba.
Abin da App ake buƙata tare da Vivitar?
An tsara kuma an haɓaka don sigar Android 5.0+. Vivitar Smart Home Tsaro gabaɗaya ba shi da tsada ko KYAUTA don saukewa. Tsaron Gida na Vivitar Smart yana bawa mai amfani damar haɗa kai tsaye tare da sarrafawa daga ko'ina na cikin gida da waje kyamarorin IP., haskakawa, hanyoyin lantarki da sauran su ta hanyar amfani da kowace na'ura ta hannu.
Yadda ake Haɗa Vivitar Smart Plug?
Dole ne ku buɗe aikace-aikacen Tsaro na Smart Home Vivitar. Bayan haka tare da kasa, dole ne ka zaɓi Na'urori. Sannan, dole ne ka zaɓi Ƙara Sabuwar Na'ura. Daga yanzu, dole ne ka ƙara na'urarka kawai ta hanyar duba lambar barcode ko za ka iya yin ta ta zaɓar ta daga lissafin.
Yadda ake Haɗa Tura Buɗe kunne mara waya?
Na farko, dole ne ku cire dukkan belun kunne daga cajin cajin su sannan kuma ku tabbatar da cewa dukkansu suna kunnawa. Yanzu, dole ne ka danna maɓallin da ke kan belun kunne guda uku (3x) sau a lokaci guda. LED ɗin zai cire jerin bugun jini yayin da suke sake daidaitawa. Sannan, 5 mai sauri (5x) blue flashes za su nuna kyakkyawan aiki tare.
Menene Yanayin Haɗin Haɗin kai na Bluetooth?
Wani nau'i ko saitin rajistar bayanai don haɗin na'urori ana kiransa Bluetooth Pairing. Suna iya haɗawa, ta hanyar yin rijistar na'ura ko bayanan na'ura (guda biyu) tsakanin na'urorin. To, don amfani da na'urar Bluetooth, dole ne ka fara haɗa shi da wata na'urar Bluetooth. Tsarin haɗin kai yana ɗan lokaci azaman musayar lambobin waya.
Kammalawa
Idan kun sayi belun kunne na Vivitar na Bluetooth kuma yanzu kuna buƙatar haɗa su, amma abin takaici ba ku san yadda ake haɗa belun kunne na Vivitar Bluetooth ba, to wannan labarin naku ne kawai. Zai taimake ka da yawa. Dole ne ku bi umarnin da aka ambata a sama a hankali.