Yadda za a haɗa JBL jimlar ƙarfin kunne?

A halin yanzu kuna duban yadda ake haɗa JBL jim'aka PAAA?

A cikin wannan labarin, Muna ba da umarnin mataki-mataki-kan yadda ake biyu Jbl jimre wa peak kunnen 'yan kunne tare da na'urori da yawa, gami da wayoyin Android, iPhones, kuma kwamfyutoci. Anan mun rufe mahimmancin abubuwan da aka yi kamar tabbatar da kunnen kunne da aka caje su da sanya su a yanayin da aka bi.

Don haka, bugu da ƙari, a cikin wannan labarin, Muna bayar da tukwici don magance matsalolin haɗin gama gari, da kuma yadda za a sake saita kunnenku da kuma sake aiwatar da tsarin da aka tsara.

Ta bin waɗannan matakan, Kuna iya haɗa haɗin gwiwar JBL ku na jbl.

Matakai waɗanda suke ɗauka kafin a haɗa jbl jimre jbal

Cajin kunnen da kyau

Kafin a haɗa ka Jbl jimre a kan ganiya tare da na'urar da ake samarwa, Dole ne ku tabbatar da cewa an caje shi cikakke. Idan ba a caje kunnen kunne ba, Ba za su kunna ba, Kuma ba za ku iya yin haɗin kai ba.

Don haka, caji su yadda yakamata kafin a haɗa tare da na'urarka.

Sanya jbl jimre wa paak kunnen kunne a cikin yanayin

Kafin a haɗa babban tsangwama na JBL, Ka fara buƙatar sanya kunnuwa a cikin yanayin da aka daidaita. Akwai 3-4 hanyoyin yin wannan, wanda zan daki ne a gare ku kuma an ba da ƙasa

  1. A mafi yawan lokuta, A cire kawai kogon Jbl jimrar itace daga shari'ar za ta sanya su ta atomatik a cikin yanayin hade.
  2. Idan ba ya aiki, Bayan ɗaukar JBL jim'aka Kayayyakin kunne na daga cikin cajin cajin, Matsa saman Jbl Hadarin Jarumi Paak Kunnen Kunnensu Sau biyu don shigar da Yanayi.
  3. Idan hakan bai yi aiki ba, Gwada sanya yatsunku akan yankin sarrafawa na kunnen kunnen kunnen kunnen kunnen kunnuwa da ci gaba da matsawa da riƙe shi aƙalla 5-10 seconds, kuma ya kamata a shigar da yanayin haɗi.
  4. Hanya ta huɗu don sanya ganiya na JBL ta hanyar haɗin gwiwar da aka haɗa shi a hankali shine a hankali a hankali daga hannu daga kunnen kunne sannan ya saki shi, Wannan yakamata ya haifar da yanayin da aka haɗa.

Ta bin kowane ɗayan waɗannan matakan, kuma idan kun ga saman hasken wuta mai haske, Yana nuna kunnen kunne ya shiga yanayin daidaita.

Tabbatar sun kasance cikin kewayo

Idan kanaso ka haɗu da ganuwar JBL ta JBL belun kunne zuwa na'urarka, Ka tuna ka kiyaye na'urar da kake so a cikin kewayon kunne. Kewayon wadannan kunne ya kasance 10 mita, Don haka ka tabbata cewa suna cikin wannan kewayon.

Yadda za a haɗa JBL Jarumi Paak zuwa Android

  1. Idan kuna son haɗawa da JBL Hahilcin JobL, Tabbatar cewa duka kunnenku da na'urorin Android suna kunna Bluetooth.
  2. Kunna Bluetooth akan na'urar Android, je zuwa alamar Saiti, Nemo zaɓi na Bluetooth, Kuma danna shi don kunna.
  3. Da zarar an kunna kan Bluetooth, Kuma za a nuna kayan aikin.
  4. Yanzu, Nemo ka zaɓi sunan jbl jimlar kunnenku daga cikin jerin kuma danna shi don haɗawa da na'urar.

Ta bin waɗannan matakan, Ya kamata kunnenku ya kamata a haɗa su da na'urar Android ɗinku.

Yadda za a haɗa JBL jimre JBL Tahilin kunne zuwa iPhone

Idan kuna son haɗa Jbl jimlar ƙarfin hali na JBL a cikin IPhone bi wadannan matakan a hankali.

  1. Na farko, Tabbatar da cewa duka na'urorin iPhone da kunnen kunnenku suna cikin kewayo.
  2. Kunna Bluetooth akan na'urarka ta iPhone.
  3. Sanya kunnenku a cikin yanayin da aka haɗa ta hanyar bin tsarin da aka gyara a sama.
  4. Bayan haka, Nemi jbl jimre makircinku a ƙarƙashin na'urorin da aka samu kuma zaɓi su don haɗawa.

Ta hanyar yin wadannan matakan, Kunnen kunnenku ya kamata ya yi nasara a cikin iPhone.

Yadda ake haɗa JBL Jaruman Jarumi zuwa Laptop

Idan kuna son haɗawa da JBL Hahilcin JBL Tahada kunnen kunne ga ku kwamfutar tafi-da-gidanka ta wadannan matakai masu sauki.

  1. Na farko, Tabbatar da cewa kunnenku suna cikin yanayin haɗaka.
  2. Sannan, Ka shiga cikin hagu na hagu na allo na kwamfutar tafi-da-gidanka kuma danna kan Windows icon.
  3. Daga nan, Je zuwa saiti ka kuma danna kan zabin don na'urori.
  4. Yanzu, Danna kan Bluetooth & wasu na'urori.
  5. Bayan wannan kunna Bluetooth Idan ba a riga ba, Kuma a sa'an nan nemo kunnenku a cikin jerin na'urori masu samarwa.
  6. Bayan wannan zaɓi kunnenku don kammala tsarin da aka bi. Ta hanyar yin wannan, Kun sami nasarar haɗa ku zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.

Yadda za a sake saita Jbl jimlar ƙarfin hali

Idan kana son sake saita jbl jimlar ka'ida.

Akwai 2 Hanyar sake saitawa

1: Sake saita taushi

2: Hutawa hutawa

Sake saita taushi

Sake saita taushi hanya ce mai sauƙi wanda zai ba ku damar sake saita kunnenku ba tare da rasa kowane bayanai ba.

Don haka, Ina ba da shawarar da farko ku gwada sake saiti mai taushi idan kuna fuskantar duk wasu batutuwan da suke buƙatar sake saiti.

  1. Don yin sake saiti mai taushi bi waɗannan matakan.
  2. Sanya kundin fuska a cikin yanayin yadda yakamata kuma a cikin karar 10 seconds.
  3. Sannan, bayan 10 seconds fitar da su daga shari'ar.
  4. Yanzu, kunna kunnenku ta latsa maɓallin wuta.
  5. Da zarar an kunna kunnenku, Ya kamata su zama mai sa ido.

Sautin sake saiti

Zuwa hutawa mai wahala bi matakan.

  1. Sanya jbl kunnenku a cikin shari'ar.
  2. Yayin caji, Danna yankin taɓawa sau ɗaya.
  3. Sannan, Latsa ka riƙe yankin firstor na akalla 20 seconds.
  4. Bayan haka, kunna kunnen kunne.
  5. Yanzu, Kunnenku zai zama mai sa kai mai wuya.

JBL laddara tsallakewa ba zai haɗa ba: Yadda za a gyara su?

Sake saita kunnenku

Idan kunnenku ba su da alaƙa da na'urar bayan kammala aikin da aka bi, Akwai wani kuskure tare da kunnenku. Don gyara wannan, Yakamata a fara sake saita kunnenku. Bayan sake saita kunnen kunne yana ƙoƙarin haɗa su zuwa na'urar ta hanyar bin umarnin mataki-da-mataki-mataki. Wannan ya kamata warware batun kuma na'urarka ta haɗa.

Sake saita kunnen kunne tare da JBL App

JBL wani app ne wanda ke ba da fasali da yawa zuwa masu amfani JBL, gami da ikon sake saita kunnensu. Duk da haka, Dukkanin samfuran JBL ba su dace da JBL App ba.

  1. Na farko, Haɗa ƙaƙƙarfan ganuwa ga app.
  2. Bayan haɗa kunnenku ga App ɗin Gungura ƙasa don ganin zaɓuɓɓuka daban-daban.
  3. Sannan, Nemi sashin tallafi kuma danna kan shi.
  4. Bayan haka, Za ku ga ƙarin zaɓuɓɓuka, gami da sake saiti zuwa saitunan masana'antu.
  5. Yanzu, Zaɓi wannan zaɓi, kuma maballin tabbatarwa zai bayyana kuma latsa maɓallin sake saiti don tabbatar da shi.
  6. Wannan kasuwa zai sake saita kunnenku.

Kammalawa

Bayan karanta wannan labarin, Za ku iya samun nasarar sauƙaƙe peak jobirin ku da na'urori daban-daban shine tsari madaidaiciya lokacin da bin matakan da suka dace. Tabbatar an caje kunnen kunnen kuma a yanayin hada-hada suna da mahimmanci matakan farko.

Tare da cikakken umarnin da muka bayar don haɗawa da wayoyin Android, iPhones, kuma kwamfyutoci, tare da sake saita, Muna fatan za ku iya more rayuwa mara kyau da rashin daidaituwa.

Ta bin waɗannan jagororin, Kuna iya sauƙaƙe warware kowane matsalolin haɗin haɗi kuma kuyi yawancin JBL Herrancin ku na JBL.

Bar Amsa