Pixellab don pc (Windows 7/8/10 | Mac) – Zazzage Kyauta

A cikin wannan labarin, za mu raba game da PixelLab don pc. Bayan karanta wannan post, zaku iya saukarwa da amfani da app don windows 7/8/10 da Mac kwamfuta.

PixelLab aikace-aikace ne mai nasara don gyara hotuna tare da fasali daban-daban. Kuna iya ƙara rubutu akan hotuna, launuka daban-daban, Tasirin Gumakan 3D, Alamun siffofi, da sauran su, da dai sauransu. app ɗin kyauta ne don saukewa. Ana samunsa akan google playstore. za ku iya saukar da shi don wayoyin hannu na android da ios. babu samuwa don windows da Mac kwamfutoci.

[lwptoc]

Siffofin PixelLab

  • Tasirin Hoto: Aikace-aikacen yana ba da tasiri da yawa don sanya hotonku ya zama cikakkiyar fasaha. Kuna iya ƙara kaifi, mafi duhu, Baki da fari, da sauran illolin.
  • Cire Baya: Kuna iya sauƙin sauya bayanan kowane hoto ta hanyar zaɓar iyakar wasu sassa kuma ku maye gurbin shi da asalin sha'awar ku.
  • Fonts: Akwai shi tare da ɗaruruwan don salon rubutu. zaka iya ƙara rubutu akan kowane hoto tare da Bold, Italic, da jadada fasali.
  • 3D Rubutu: Ka'idar kwanan nan tana ƙara fasalin rubutu na 3D. zaka iya sauƙi 3D font akan kowane hoto tare da tasirin inuwa.
  • Launi Rubutu: Pixellab yana ba da Rubutu tare da zaɓin launi daban-daban. akwai launuka masu yawa don bugawa a cikin launuka masu yawa.
  • Rubutu: ƙara hali a cikin hoton kowane girman. zaka iya siffanta rubutun da wannan app cikin sauki.
  • Lambobin lambobi: PixelLab yana ba da lambobi masu yawa. app ɗin koyaushe yana ƙara sabbin lambobi idan akwai tare da sabon sabuntawa.
  • Kayan aikin zane: app samar da alkalami, kayan aikin gogewa don zana kowane abu akan bayanan ku da sauran hotuna.
  • Rushewa: Wannan zaɓin yana da kyau sosai. za ku iya haskaka sassan hoto tare da fasalin blur.
  • Green Screen: PixelLab yana goyan bayan allon kore. yana taimaka maka canza bango cikin sauƙi.

Bayan Gyara Hoton, za ka iya ajiye shi a cikin ma'ajiyar gida. Pixellab kusan kyauta ne don gyarawa hotuna. za ku iya canza tsarin hoton tare da kudurori daban-daban kuma ku raba shi akan kafofin watsa labarun. Yanzu lokaci yayi da zazzage pixellab don pc. Ainihin, app ɗin yana samuwa ne kawai don na'urorin Wayar hannu kawai. ba za ku iya amfani da wannan app a kan kwamfutarka kai tsaye ba.

Idan da gaske kuna son shigar da wannan aikace-aikacen akan kwamfuta to kun sami wannan damar. Anan zan raba hanya mafi kyau don saukar da app akan kwamfutoci da kwamfyutoci. Android emulators ne mai matukar kyau zaɓi don shigar da wannan app a kan pc. Akwai da yawa android emulators samuwa don yin wannan kaya. Bluestack player, Nox Player, Memu Player, kuma Ld player sune mafi kyau emulators.

Na farko, muna buƙatar wasu buƙatu don shigar da emulator na android daidai. Dole ne ku sami 2 GB Ram da 5GB Hard disk akan CPU. kuma, ya kamata a sabunta tsarin da direban na baya-bayan nan. Don haka ba tare da bata lokacinku ba bari mu fara hanyar. a nan zan raba hanyar mataki-mataki daki-daki. don haka ku sa ido a kan post ɗin har sai post ɗin ya ƙare.

Zazzage kuma Sanya PixelLab don pc – Windows 7/8/10

A koyaushe ina ba da shawarar amfani da mai kunna Bluestack. kwaikwayi ne mai sanyi sosai tare da shimfidar zamani. emulator yana da saurin amsawa da sauri.

A) Shigar Ta Bluestack Player

  1. Zazzage mai kunna Bluestack daga www.bluestacks.com
  2. Da zarar ka sauke wannan fayil, shigar da shi ta danna sau biyu akan fayil ɗin exe da aka sauke. Hanyar shigarwa yana da sauƙi.
  3. Bayan an yi nasarar shigar, bude Bluestack player daga tebur.
  4. Bude kantin sayar da Google Play daga gida a cikin mai kunna Bluestack. na farko, dole ne ka shiga da asusunka na Google. idan ba ku da ƙarin asusu za ku iya yin rajista da asusunku na Google.
    Google play store - Pixellab don pc
  5. Nemo app na Pixellab akan google play store. nemo sakamako mafi dacewa daga lissafin.
  6. Danna maɓallin Shigarwa don saukewa kuma shigar da app.
    bincika pixel lab app don pc
  7. da zarar ka shigar da app. gunki zai bayyana a jerin tarin app.
  8. Bude shi kuma gyara hoton akan kwamfuta.

Kun yi nasarar shigar da app Pixellab don windows 7/8/10 ta hanyar Bluestack player. idan har yanzu baku iya saukar da wannan aikace-aikacen akan kwamfutar ba. zaku iya gwada hanya ta biyu don saukar da app

B) Shigar ta hanyar Ldplayer

Ldplayer shima mai kwaikwaya ne kamar mai kunna Bluestack. Ldplayer yana da tsari mai sauƙi na gaske. app din an kirkireshi ne musamman don yan wasa amma yanzu shima yana da kyau ga duk aikace-aikacen android. Ldplayer yana ƙara Android kwanan nan 11 tsarin aiki.

  1. Zazzage kuma shigar da Ldplayer daga https://ldplayer.net
  2. Da zarar ka sauke kwaikwaiyo, shigar da emulator tare da hanyar shigarwa mai sauƙi. za a shigar da kayan aikin ta atomatik a cikin mintuna biyu.
  3. Yanzu buɗe aikace-aikacen mai kunnawa kuma shiga tare da asusun Google ɗinku daga saitin.
  4. Na gaba, bude google play store ka kewaya wurin bincike.
  5. rubuta 'Pixellab’ a kan search bar zažužžukan kuma danna Shigar button.
  6. Zaɓi ƙa'idar daga lissafin. danna maballin shigarwa.
  7. Jira biyu zuwa na biyu aikace-aikacen zai shigar ta atomatik.
  8. Bude ƙa'idar Pixellab kuma shirya hoton ku.

Zazzage kuma Sanya Pixellab don Mac

Nox Player shine zaɓin da ya dace don Kwamfutocin Mac saboda yana da sauri da sauƙin amfani. Nox player yana ɗauka 2 GB sarari akan kwamfutarka don haka na ba da shawarar adana isasshen sarari akan pc. Nox player yanzu an inganta shi tare da Android 11.0 tsarin aiki. idan kun riga kun shigar da na'urar Nox to ya kamata ku sabunta tare da sabon sigar.

  1. Zazzage Nox Player daga rukunin yanar gizon wannan emulator.
  2. Yanzu shigar da emulator tare da daidaitaccen hanyar shigarwa. yana ɗaukar ɗan lokaci don shigar daidai akan kwamfutar.
  3. Da zarar an shigar, bude google play store sai ka shiga da Google account. Hakanan zaka iya ƙirƙirar sabon asusu.
  4. Bincika 'Pixellab’ a google playstore sai kayi downloading na app.
  5. tsarin shigarwa yana ɗaukar mintuna biyu. za a shigar da shi ta atomatik akan na'urar Nox.

Gwada haɓaka don pc mafi kyawun kayan aikin gyara don pc

Da fatan, kun zazzage kuma ku shigar da pixellab don pc (Windows 7/8/20 da Mac) Ina fatan ba ku fuskanci wata matsala yayin shigar da wannan app ba. Idan har yanzu kuna da shakka za ku iya tuntuɓar ni zan magance matsalar ku da wuri-wuri.

FAQs

Shin PixelLab kyakkyawan app ne?
Pixellab yana da miliyoyin masu amfani. akwai abubuwa da yawa da ake samu ba tare da wani farashi ba. za ka iya shirya hoton da ajiye su da high quality.
Makamantan kayan aiki iphoto don pc

Koyarwar Bidiyo