5 Mafi kyawun Muryar Muryar Apps don Android 2021

A halin yanzu kuna kallo 5 Mafi kyawun Muryar Muryar Apps don Android 2021

Akwai abubuwa da yawa na kayan nishaɗi da yawa akan shagon Google Play. Daga cikin wadannan apps kuna kokarin gwada canjin murya? A yau za mu rubuta game da mafi kyawun Muryar Muryar Muryar Android.

Akwai yawa murya Musica don canja murya amma yawancin apps suna yin abubuwa iri ɗaya. Anan muna ƙoƙarin ɗaukar wasu ƙa'idodi masu kyau a gare ku. Bayan amfani da wannan app ɗin da zaku iya canza muryarku tare da sakamako daban-daban. Don haka bari mu fara batun.

[lwptoc]

Mafi kyawun Muryar Muryar Apps don Android

1. Canjin Muryar

Canjin murya mai sauki aikace-aikace ne mai sauki. Kawai rikodin sauti da amfani da tasiri daban-daban daga jerin. Kuna iya canza muryarka don robot, yaro, wuya, dattijo, kudan zuma, agwagwa, kyanwa, da karin muryoyi. Bayan canza sauti zaka iya ajiye shi zuwa wurin ajiya na gida. Hakanan zaka iya kunna sauti kai tsaye daga app. A app yana da 'yanci don amfani.

2. Murya

M murya babbar murya ce ta Murya don fassara muryar ka tare da nau'ikan daban-daban. Bayan canza muryar da zaku iya kunna shi daga app. Akwai tasirin murya da yawa kamar mace, zaman, maza, m, da sauri, iblis, da dai sauransu. Kuna iya amfani da wani tasiri daga jerin. App kuma yana iya rayuwa don ɗaukar muryar ku zuwa yanar gizo. Bayan amfani da tasirin da zaku iya ajiye shi zuwa ajiyar gida kuma saita shi azaman sautin ringi. Za ku iya kunna samfoti na live.

3. Canjin murya daga kayan aiki masu hannu Studio

Yanzu raira waƙa tare da cikakkiyar hanyar aikace-aikacen Muryar. Ka ba abokanka abin mamaki da canza muryarka da illolin muryar muryar. Zaka iya canza muryarka a kira na waya da saƙon murya. Waɗannan su ne mafi kyawun fasali don yin wannan app daban-daban da sauran.

Hakanan zaka iya yin rikodin sauti tare da sakamako daban-daban kuma ka raba shi a kafofin watsa labarun ka. Yana taimaka muku don canza murya cikin superhero, Wuya, yaro, guntu, da dai sauransu. Hakanan zaka iya zaɓar tasirin yayin da kuke rera waƙa. A app ne Inbuilt ya hada da tasirin keraoke, tasirin chorus, Studio Tasiri, Gidan wasan kwaikwayo, da kuma Concert Reverb.

4. Sihiricall

Canza muryarka a cikin ainihin lokaci ta amfani da app ɗin kira na sihiri. Zaku iya magana akan kiran waya a cikin muryoyin daban-daban kamar muryar mace, muryar kin, muryar mai dariya, da dai sauransu. Hakanan zaka iya canza hanyar yayin kiran. Yana ba ku damar gwada tasirin muryar kafin kiran. Hakanan zaka iya kunna sautin kamar sumbata, tafin hannu, kuka, da dai sauransu.

Kuna iya ɗaukar abokanka yayin wasa sakamakon tushe. gwada ruwan sama, Kiɗa, Barka da ranar haihuwar ranar haihuwa, zuga zirga-zirga, da sauran su. Wannan ita ce hanya mafi kyau don yin nishaɗi tare da abokinka yayin kira. Kiran sihiri yana da sauƙin amfani. Kawai zaɓi Haɗin Muryar Muryar kuma buga lambar don magana a cikin wata murya daban.

5. Canjin murya daga 9xgeneration

Akwai tasirin sauti da yawa da ke akwai don canja muryar tare da sakamako daban-daban. na al'ada, hayaɓa, Hexafuuxide, da sauri, m, kogo, guntu, dodo, wuya, babban sauti, Sautan sauti, kudan zuma, da kuma sakamakon mutuwa yana da muryarka ta daban. Yi rikodin muryar kuma a shafa musu sakamako. Za ku sami muryar Audio nan da nan. Hakanan zaka iya amfani da tasirin muryar muryar al'ada daga ECO, mai tuno, fili, temp, ƙarfi, bass, mi, kuma m. Bayan shirya sauti da sauti zaka iya ajiye shi zuwa ajiyar gida ka raba shi tare da abokanka.

Don haka waɗannan sune mafi kyawun saƙon murya don android don rubutu kowane Audio. Ina fatan kun sami damar canza muryarku ta amfani da wannan app. Idan kana son sanin ƙarin kayan aikin ban dariya da zaku iya yin sharhi a ƙasa. Ina tabbatar muku zamu sabunta shi nan bada jimawa ba. Idan kana son wannan post ɗin zaka iya raba shi da abokanka da dangi. Yana ba mu babban ƙarfin gwiwa don rubuta ƙarin abun ciki a gare ku.